ผลบอลวันที่ 10/12/2018

เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
00:00 เจนัว 1-1 สปอล
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 อันเดอร์เลชท์ 1-1 ชาเลอร์รัว
ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:00 พีเออี อโตรมิตอส 4-2 อาริส ซาโลนิก้า
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-1 ลาริซ่า
00:00 พาไนโทลิกอส 2-1 อโพลลอน สมายร์นิส
00:30 พานิโอนิออส 1-1 เลวาเดียกอส
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 อาเลซุนด์ 1-1 สตาเบ็ค
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 เวเจิล 1-2 บรอนด์บี้
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 อลาจูเรนเซ่ 2-1 เฮเรดิอาโน
Kuwaiti Crown Prince Cup
00:00 ยาร์มุค 1-1 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
Bahraini King’s Cup
00:00 อัล ริฟฟา 3-1 อัล ชับบับ
Senegal Premier League
00:00 AS Douanes de Lome 1-1 Teunhueth FC
ลาลีกา สเปน
00:30 เรอัล โซเซียดาด 1-2 บายาโดลิด
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
00:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 3-2 ริโอ อาฟ
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 4-1 อาเวส
03:15 เฟยเรนเซ่ 1-1 มาริติโม่
อิตาลี C1A
00:30 ปอนเทเดร่า 2-1 โปร เปียเซนซ่า
02:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1-2 เรจจิน่า
Spanish Bizkaia-Tercera Division
01:00 ซีอี ยูโรปา 1-1 ซานแอนดรู
02:00 CD Murense 1-1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
Brazil Peel Youth Championship
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 1-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
03:30 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 1-1 เซาเปาโล(เยาวชน)
02:30 พัลไมรัส (เยาวชน) 5-1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20
05:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 2-2 วาสโก ( เยาวชน)
Brazil Serie D
01:30 Aparecidense GO 1-2 Morrinhos FC
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 ลูโก้ 4-2 ลาส พัลมาส
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 รีล โปโตซี่ 1-2 Royal Pari FC
07:30 บลูมมิ่ง 3-1 นาซิอองนาล โปโตซี
โคปา ลิเบอตาดอเรส
02:30 ริเวอร์เพลท 1-1 โบคา จูเนียร์ส
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 Deportivo Armenio 1-2 Victoriano Arenas
Jamaica Premier League
03:00 Portmore United 1-1 ฮาร์เบอร์วิว
07:00 Waterhouse FC 2-1 Dunbeholden FC
Argentina Torneo B
03:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2-2 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
03:00 Gimnasia C. Uruguay 5-1 แอตเลติโก้ ปารานา
03:25 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2-1 Union Sunchales
03:00 Villa Mitre 3-1 อินดิเพนเดนเต้ นีเควน
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
04:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2-1 แอดเตริโค ราแฟล่า
06:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-1 คิลเมส
03:00 เอลมาโกล 1-3 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
Antigua Barbuda Premier Division
04:00 FC Aston Villa 2-1 Tryum
Chile Tercera
04:30 Lautaro de Buin 2-1 เอซี โคลีนา
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:20 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 2-2 CA ฮูราแคน
05:20 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-2 อัลโดซิวี
05:00 ปาโตรนาโต ปารานา 3-3 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
07:15 เบลกราโน่ 1-2 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
Trinidad and Tobago Super League
06:30 ซานตา โรซ่า เอฟซี 3-3 Cunupia FC
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:45 คลับ อเมริกา 6-1 พูมาส ยูนัม
Turkey U21 Super League
17:00 คาซิมปาซ่า(U21) 2-2 เคย์เซริสปอร์(U21)
Beach Soccer World Cup Africa qualifiers
17:00 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด 5-4 ไอวอรี่โคสต์ ฟุตบอลชายหาด
18:15 มาดากัสการ์ ฟุตบอล ชายหาด 2-4 อียิปต์ ฟุตบอลชายหาด
19:30 ไนจีเรีย ฟุตบอลชายหาด 4-2 Tanzania Beach Football Team
Azerbaijan Division 2
17:00 FK MOIK Baku 1-2 คาราบาจโลคบาตัน
17:05 Sabayi II 4-1 ตูราน โตวูซ
17:30 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2-3 ซากาตาล่า เอฟเค
India Bangalore A Division
17:10 Student Union FC 2-1 Bangalore Dream United FC
Iran Div 2
17:30 Be'sat Kermanshah FC 2-1 Esteghlal Ramshir
17:30 Naft Omidiyeh 5-2 Shahrdari Fuman
17:40 Shohada Babolsar 2-1 Kheybar Khorramabad
India Mumbai Elite League
17:40 Western Railway 5-1 เอ็มเอสโปลิศ
Israel State League
18:00 Hapoel Kafr Kanna 7-1 Hapoel Shfaram
19:00 Hapoel Azor 1-2 Maccabi Shaarayim
19:30 Hapoel Kfar Shalem 2-2 มัคคาบี้ ยาฟเน่
Israel C League
18:45 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 2-1 Hapoel Bnei Jat United
19:00 ฮาโปเอลนาห์รัทเยฮูดา 2-3 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
22:59 Hapoel Beit Shean 3-1 Maccabi Nujeidat Ahmed
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U23 3-1 สวอนซี ซิตี้ U23
02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U23 2-1 นอริช ซิตี้(U23)
Argentina Reserve League
19:05 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-2 ฮูรากัน(สำรอง)
Tanzania Ligue 1
19:55 KMC FC 2-2 อาซาม เอฟซี
20:00 Lipuli FC 2-1 Ruvu Shooting
England U23 1.Liga
20:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 2-2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
20:00 อิปสวิช(U23) 3-3 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
20:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-1 บริสตอล ซิตี้(U23)
02:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1-1 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
Uganda Division 2
20:30 Kira United 2-5 โพรลีนเอฟซี
S.F.L. Under 19 Youth Division
21:00 แพททริค ทริสเทล (ยู 20) 2-1 อเบอร์ดีน (ยู 20)
Holland Reserve League
21:00 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) 1-4 เฟเยนูร์ด สำรอง
00:30 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น(สำรอง) 3-2 อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง)
00:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง 4-3 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง)
Qatar Reserve League
21:30 อัล การาฟา(ยู 23) 2-1 อัลซาดด์เอสซี (ยู 23)
Egyptian Premier League
22:00 เอล มาสรี่ 1-1 El Dakhleya
00:30 พีระมิดส์ เอฟซี 3-1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด
Turkey 2 Ligi A
22:59 อดาน่า 1-1 กิริซันสปอร์
Futsal Russia Division De Honor
23:30 MFK CPRF Futsal 6-6 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
23:45 Khartoum Al Watani 2-2 Hilal O Baye
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1-2 โอปาว่า
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 3-2 เอร์มิส อราดิปปู
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
00:00 รูเดส 1-1 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Israel Leumit League
00:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 1-2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
00:00 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1-3 ฮาโปเอล อิกซาล
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 3-1 ซีเอส โวลุนทารี
Italian Youth League
01:00 เอซี มิลาน(Youth) 1-2 กาญารี่(Youth)
เบลเยียม ยู 21
01:30 โลเคอเรน ยู21 3-1 คอร์ตจิค ยู21
01:30 รอนัล ชาเลอรัว ยู21 1-1 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21
01:30 แซงทรุยดอง ยู21 1-2 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
01:30 ซํลเต แวร์เกม ยู21 3-1 ราซิ่ง เกงค์ ยู21
01:30 อันเดอร์เลช ยู21 4-2 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
01:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 1-2 เอเอสยูเปน (ยู 21)
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18 1-2 วีแกน ยู18
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-2 คัมบูร์
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
02:30 โบคุ่ม 1-3 ซังค์ เพาลี
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 เฮอรินจี โบโรห์ 3-1 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
Northern Ireland Reserve League
02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 3-1 คลิฟตันวิลล์(สำรอง)
Futsal Italian Serie A
02:50 augusta Seaborne Futsal 3-3 Pessah Lo Fano
Ireland Leinster Senior League
02:55 Swords Celtic FC 1-2 ครูมลิน ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 เอฟเวอร์ตัน 2-2 วัดฟอร์ด
อิตาลี เซเรีย บี
03:00 ซาแลร์นิตาน่า 1-3 เบรสชา
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 Comunicaciones BsAs 2-1 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 CA อัตลาส 2-2 Argentino de Rosario
03:00 Deportivo Muniz 2-1 Puerto Nuevo